Bán nhà 54 54Bis Nguyễn Đình Chiểu, Đa Kao, Quận 1
Nhà phố
1074 m²
440 Tỷ
410 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
420 Tỷ
~ 1.15 Tỷ/m²364.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 364.2 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 100 Nguyễn Du Bến Nghé Quận 1
- Diện tích : 12 x 31m. Công nhận: 364m2
- Diện tích sàn: 728m2 sàn.
- Kết cấu : 1 hầm 3 tầng - Hợp đồng thuê: không
- Hướng: Đông Nam - Pháp lý : tài sản cá nhân_ sẵn sàng giao dịch
- Giá chào bán : 420 Tỷ ( thương lượng mạnh) .
Nhà phố
1074 m²
440 Tỷ
410 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
432 m²(16.7 x 29.5)
400 Tỷ
926 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
1232 m²
400 Tỷ
325 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
870 m²
400 Tỷ
460 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
520 m²
400 Tỷ
769 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
813 m²
405 Tỷ
498 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Thủ
Nhà phố
400 m²
400 Tỷ
1 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
870 m²
400 Tỷ
460 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai