Bán nhà hẻm 284/16 Cô Bắc, Cầu Ông Lãnh
Nhà phố
53 m²(3.9 x 15)
10,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
10.25 Tỷ
~ 158 Triệu/m²65m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65 m2 |
Bán nhà 100/41 Cô Bắc phường Cô Giang Quận 1
? VIP QUẬN 1 - NGAY NGÃ TƯ ĐỀ THÁM CÔ BẮC - VÀI BƯỚC RA MẶT TIỀN - 2 MẶT HẺM - HẺM THÔNG - 3 TẦNG - CHỈ 10 TỶ xx✈️✈️✈️,
? Diện tích: 65m2 (3m x 22m). ,
? Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 1 lầu. Gồm phòng khách, bếp, 4PN. Kết cấu BTCT chắc chắn, nhà còn mới, có thể cải tạo phòng dưới trệt cho người lớn tuổi.,
? Ngay ngã tư Đề Thám - Cô Bắc. Vài bước ra mặt tiền.,
? 2 mặt hẻm, hẻm thông.,
? Pháp lý chuẩn hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.,
Nhà phố
53 m²(3.9 x 15)
10,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
65 m²(3 x 22)
10 Tỷ
154 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
33.5 m²(3.4 x 10)
10,2 Tỷ
304 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
40 m²(3.5 x 12.5)
10,2 Tỷ
255 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
49 m²(3.9 x 15)
10,5 Tỷ
214 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
65 m²(3 x 22)
10 Tỷ 450 Triệu
161 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Bắc
Nhà phố
34 m²(3.4 x 11)
10,2 Tỷ
300 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
34 m²(3.4 x 11)
10,2 Tỷ
300 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai