Bán nhà 5/13 Đường số 49, Phường Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức
Nhà phố
200 m²
23.5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
24 Tỷ
~ 150 Triệu/m²160m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 160 m2 | |
| Số tầng | 4 |
? ĂN CHƠI Q1-ĂN NẰM Q2?
1 đường số 60 Bình Trưng Đông Quận 2
KHU BIỆT THỰ SONG LẬP BÊN CẠNH KDC LAKEVIEW CITY- NOVALAND VÀ THE VENICA KHANG ĐIỀN
# Nhà xây 4 tầng nằm ngay KHU BIỆT THỰ SONG LẬP BÊN CẠNH KDC LAKEVIEW CITY- NOVALAND VÀ THE VENICA KHANG ĐIỀN.
# 1 trệt 3 lầu xây 3 mặt thoáng sáng không tốn nhiều tiền điện. 5 PN, 1 phòng thờ và 1 phòng đọc sách . Nhà 1 đời chủ xây để ở cực chắc chắn, vật liệu xây cho đến các thiết bị đều ngoại nhập. Cầu thang, tủ bếp, cửa ra vào PN đều làm bằng đồ gỗ Căm Xe, cửa sổ Erowindow có cửa lưói ngăn muỗi, thiết bị vệ sinh Kohlor nhập từ Đức, cổng bằng nhôm đúc hoành tráng...
# Quận 2 là nơi sống của dân nhà giàu trí thức, nơi đây được qui hoạch bài bản về đường xá và xây dựng.
# 2 vợ chồng lớn tuổi về hưu bán để cho con và mua nhà nhỏ hơn.
Nhà phố
200 m²
23.5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
218.9 m²
23.6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
133 m²
24 Tỷ
180 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
303 m²
24 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
155 m²
24 Tỷ
155 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
530 m²
24 Tỷ
45.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
236 m²
23.6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
100 m²
24.5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai