Bán Thửa 715 Tờ 15 Đường Bình Chiểu KP Thống Nhất 2 Phường Dĩ An TX Dĩ An Tỉnh Bình Dương
Nhà phố
178 m²
8.99 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
8.5 Tỷ
~ 42.5 Triệu/m²200m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 |
SỔ ĐẸP - SỐ NHÀ ĐẸP ,
NGANG 8M CHIA 2 CĂN VỪA Ở VỪA CHO THUÊ,
5M RA MT LÊ THỊ HOA - 150M RA XA LỘ ĐẠI HÀN,
1 Đường số 12 Bình Chiểu Thủ Đức
Mô tả:
+ Nhà ngang 8m, chia làm 2 căn, 1 căn 1 trệt, 2 lầu 3 phòng ngủ lớn, phòng thờ, phòng khách, bếp, sân thượng. 1 căn 1 trệt 1 lầu với 20 phòng trọ đang cho thuê 20 triệu mỗi tháng, chủ lấy dưỡng già.
+ Số nhà cực lộc, mặt tiền đường nhánh chỉ 5m Lê Thị Hoa, 150m ra Xa Lộ Đại Hàn. Nhà nằm vị trí cực kỳ thuận tiện, đoạn đẹp nhất của Lê Thị Hoa.
+ Đường đẹp, xe hơi vào đậu đỗ trong nhà thoải mái, khu dân cư văn minh, hàng xóm thân thiện.
+ Sổ vuông vức, hoàn công đầy đủ, sang tên mua bán ngay.
Nhà phố
178 m²
8.99 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
130 m²
8.1 Tỷ
62.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
177 m²
9.2 Tỷ
52 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
98.1 m²
8.2 Tỷ
83.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
200 m²
9 Tỷ
45 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
227 m²
8.85 Tỷ
39 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
87 m²
9.3 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
20 m²
8.3 Tỷ
415 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai