Bán nhà 210 Lê Văn Thịnh nối dài Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
160 m²(5.2 x 30)
15,5 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
15.5 Tỷ
~ 107 Triệu/m²145m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 145 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Biệt Thự MiNi Nằm Trong Nội Khu Chung Cư 9 View, Sát Bên Trường Cao Đẵng Công Thương
01 Đường số 2. Phường Phước Long B - Quận 9.
-Diện tích đất: 145m2, với chiều ngang lớn 7x21, tạo nên không gian rộng rãi.
* Cấu trúc: Nhà gồm 1 trệt và 2 lầu, tổng cộng 4 phòng ngủ và 5phòng vệ sinh. Ngoài ra, nhà còn có phòng khách, phòng bếp, phòng thờ, ban công và giếng trời, mang lại sự thoáng đãng và tiện nghi.
* Tiện nghi: Căn nhà thiết kế nội thất của nhà được trau chuốt theo phong cách đầy tính nghệ sĩ, tạo ra không gian đẹp và thoáng mát.
* Vị trí: Khu vực Nội Khu Chung Cư 9 View đầy tiện ích và bên cạnh chợ đêm Tăng Nhơn Phú. Khu vực này có nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện và chung cư cao cấp dành cho cư dân nước ngoài
* Giao thông: Cách trung tâm thành phố chỉ 10 phút xe hơi và sát với quận 2, nơi có nhiều tiện ích và khu vui chơi giải trí.
* An ninh và dân trí cao: Khu vực này được cho là an ninh tốt và có dân trí cao.
* Tình trạng pháp lý: Chủ nhà cam kết hỗ trợ khách hàng về pháp lý để hoàn công nhà và đảm bảo xây dựng theo quy định của nhà nước.
Nhà phố
160 m²(5.2 x 30)
15,5 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
15,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phạm Thận Duật
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
15,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường N2
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
15,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
15,8 Tỷ
144 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Nhà phố
120 m²
15.5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
242 m²
15.5 Tỷ
64 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
160 m²
15.5 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai