Bán chung cư (VIC1 07) 2 Tôn Đức Thắng Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(10 x 22.5)
360 Tỷ
1.6 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
350 Tỷ
~ 1.59 Tỷ/m²220.37m²
| Loại sản phẩm | Khách Sạn | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 220.37 m2 |
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(10 x 22.5)
360 Tỷ
1.6 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Nhà phố
407 m²(4 x 45)
350 Tỷ
860 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
252 m²(9.5 x 23)
355 Tỷ
1.41 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
đường Pasteur
Tòa Nhà Văn Phòng
189 m²(18 x 19)
350 Tỷ
1.85 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Khách Sạn
227 m²
380 Tỷ
1.67 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Thái Văn Lung
Nhà phố
95 m²(4 x 17)
350 Tỷ
3.68 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Đồng Khởi
Nhà phố
532 m²
350 Tỷ
658 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Alexandre
Nhà phố
440 m²
350 Tỷ
795 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai