Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 28/5A Tôn Thất Tùng, P. Bến Thành, Quận 1
Nhà phố
62.8 m²(4 x 17)
26 Tỷ
414 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
3800 Tỷ
~ 123 Triệu/m²30972.7m²
| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30972.7 m2 |
Nhà phố
62.8 m²(4 x 17)
26 Tỷ
414 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
82.56 m²(4 x 21)
60 Tỷ
727 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
108 m²(12.4 x 10)
62 Tỷ
574 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
43.9 m²(4.2 x 10.5)
30 Tỷ
683 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
50 m²(4.06 x 14)
24 Tỷ
480 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hồ Xuân Hương
Nhà phố
65.9 m²(4 x 17)
10,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Bất động sản khác
300000 m²
4500 Tỷ
15 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Phước
Bất động sản khác
3300 m²
3795 Tỷ
1.15 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai