Bán nhà hẻm 95/85 Lê Văn Lương, Tân Hưng
Nhà phố
69.5 m²(4.4 x 16.2)
10,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
10.9 Tỷ
~ 154 Triệu/m²71m²
| Loại sản phẩm | Căn hộ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 71 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
??SHOPHOUSE KHU HIM LAM TÌM CHỦ??
DS3 CC FLORITA phường Tân Hưng Quận 7
✅ Kết cấu Trệt + Lửng mặt tiền đường nội khu gồm MBKD, 2PN, 2WC.
✅ Ngang hơn 8m mặt tiền kinh doanh khủng thể hiện đẳng cấp chủ sở hữu. Sở hữu được căn MẶT TIỀN khác gì là Chủ của FLORITA với 20 Tầng và 1 hầm mật độ xây dựng chỉ 40% có hồ bơi và công viên nội khu.
✅ Nhà mình sở hữu vị trí đắt giá, kết nối giao thương hấp dẫn bởi sức hút mạnh mẽ của vị trí ngay Khu đô thị Him Lam. Him Lam Riverside, Sunrise City, Hệ thống Trường Quốc tế Việt Úc, Trường Tiểu Học - THCS & THPT Sao Việt, Lotte Mart
✅ Kết nối tới Q1, Q4, Q5, Q8 chỉ trong vài phút biến FLORITA trở thành tâm điểm của các hoạt động kinh doanh, giao thương. Thích hợp khác hàng mua ở, mua mở VP Cty, mua cho thuê đều ổn đang cho thuê 23tr/ tháng.
Nhà phố
69.5 m²(4.4 x 16.2)
10,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
102 m²(5 x 21)
11 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mai Văn Vĩnh
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
10,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
48 m²(3.2 x 15)
11 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
80 m²
10.9 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nhà phố
120 m²
10.9 Tỷ
90.8 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Căn hộ
91.7 m²
11.9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nhà phố
77 m²
10.9 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai