Bán nhà hẻm 861/30A ( SC: 194B.6 ) Trần Xuân Soạn Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
91 m²(5 x 18.2)
12 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
11.9 Tỷ
~ 130 Triệu/m²91.7m²
| Loại sản phẩm | Căn hộ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 91.7 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
??SHOPHOUSE KHU HIM LAM NHỜ SIÊU SALE THIÊN KHÔI RA TAY??
DS10 CC FLORITA phường Tân Hưng Quận 7
✅ Kết nối tới Q1, Q4, Q5, Q8 chỉ trong vài phút biến Nhà mình trở thành hạt nhân của các hoạt động kinh doanh, giao thương. Thích hợp khác hàng mua ở, mua mở VP Cty, mua cho thuê đều ổn đang cho thuê 38tr/ tháng.,
,
✅ Kết cấu Trệt + Lửng mặt tiền đường D1 (Hoàng Trọng Mậu) gồm MBKD, 2PN, 2WC.,
,
✅ Ngang đến 10m mặt tiền kinh doanh khủng thể hiện đẳng cấp chủ sở hữu. Sở hữu được căn MẶT TIỀN khác gì là Chủ của FLORITA với 20 Tầng và 1 hầm mật độ xây dựng chỉ 40% có hồ bơi và công viên nội khu.,
,
✅ Nhà mình sở hữu vị trí đắt giá, kết nối giao thương hấp dẫn bởi sức hút mạnh mẽ của vị trí ngay Khu đô thị Him Lam. Him Lam Riverside, Sunrise City, Hệ thống Trường Quốc tế Việt Úc, Trường Tiểu Học - THCS & THPT Sao Việt, Lotte Mart,,,,,,,
Nhà phố
91 m²(5 x 18.2)
12 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
78.5 m²(5 x 15.7)
11,8 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
200 m²(10.8 x 18)
12 Tỷ
60 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
137 m²(6.4 x 22)
12 Tỷ
87.6 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Đất
60 m²(4.2 x 14.2)
12 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Căn Hộ Dịch Vụ
137 m²(6.4 x 22)
12 Tỷ
87.6 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
11,9 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 5
Căn hộ
71 m²
10.9 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai