Bán đất thửa 163 tờ 26 Mặt phố Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Đất
1532 m²(48 x 54)
4,2 Tỷ
2.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
4,5 Tỷ
~ 15.3 Triệu/m²295m²
(6.5m x 42m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | 42m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 295 m2 |
? HIẾM MẶT TIỀN TRẦN VĂN CHẨM – NGANG 6.5 M NỞ HẬU 9.8 M, 295 M² THỔ CƯ, CHỈ 4.5 TỶ – GẦN PHIM TRƯỜNG DAT FILM
? Còn 1 lô liền kề Thửa 773 tờ 31 có giá tốt cho khách chốt 2 lô .
?Diện tích: Ngang 6.5 m nở hậu L 9.8 m x 42 m = 295 m2 đất thổ cư cao ráo sạch sẽ tiện xây mới.
?Vị trí : Mặt tiền nhựa chính gần ngã tư TL 2 - Phim trường - Trung tâm hướng nghiệp TPHCM .
❤️ Sổ hồng riêng công chứng nhanh.
Đất
1532 m²(48 x 54)
4,2 Tỷ
2.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
390 m²(14 x 28)
4,7 Tỷ
12.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
184 m²(8 x 25)
4,7 Tỷ
25.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Bàu Giã
Đất
255 m²(8 x 32)
4,8 Tỷ
18.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 40
Đất
2634 m²(41 x 64)
4,2 Tỷ
1.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
357 m²(5 x 71)
4,7 Tỷ
13.2 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Lê Thị Ngà
Đất
269 m²(8 x 34)
4,1 Tỷ
15.2 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1797 m²(6 x 56)
4,8 Tỷ
2.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai