Bán đất thửa 107 tờ 40 107 Tờ 40 Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Đất
500 m²(13 x 40)
3,4 Tỷ
6.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
3,2 Tỷ
~ 20.9 Triệu/m²153m²
(5.3m x 30m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 153 m2 |
? HIẾM MẶT TIỀN TRẦN VĂN CHẨM – 153m² THỔ CƯ – GẦN PHIM TRƯỜNG DAT FILM – GIÁ CHỈ NHỈNH 3 TỶ.
? Còn 1 lô liền kề Thửa 774 tờ 31 có giá tốt cho khách chốt 2 lô .
?Diện tích: Ngang 5.3 m x 30 m = 153 m2 đất thổ cư cao ráo sạch sẽ tiện xây mới.
?Vị trí : Mặt tiền nhựa chính gần ngã tư TL 2 - Phim trường - Trung tâm hướng nghiệp TPHCM .
❤️ Sổ hồng riêng công chứng nhanh.
Đất
500 m²(13 x 40)
3,4 Tỷ
6.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
715 m²(15 x 47)
3,3 Tỷ
4.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
3,3 Tỷ
33 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Suối Lội
Đất
91 m²(5 x 18.5)
3,3 Tỷ
36.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
92 m²(5 x 18.5)
3,3 Tỷ
35.9 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
140 m²(6 x 23.5)
3,2 Tỷ
22.9 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5 x 16)
3,2 Tỷ
40 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
115 m²(6.04 x 19)
3,2 Tỷ
27.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai