Bán đất thửa 661 tờ 17 Phước Thiện Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
90 m²(5 x 18)
4,1 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
4,1 Tỷ
~ 60.3 Triệu/m²68m²
(4m x 17m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68 m2 |
ĐẤT TRỐNG TIỆN XÂY DỰNG - XE TẢI - SAU NHÀ THỜ CAO THÁI - 60 TRIÊU/M.
⛔ Mô tả :
? Đất nằm khu Giáo Xứ Cao Thái, đường lớn xe tải tránh, rất tiện xây dựng theo ý mình.
? Đất nằm đối diện Tu Viện Đức Mẹ Núi Cát Minh Cao Thái, rất phù hợp cho những gia đình theo Công Giáo.
+ Đất nằm khu Trung Tâm phường Long Bình, gần bến xe Miền Đông Mới, cách QL1A tầm 500m, rất tiện qua khu Công nghệ cao, Suối Tiên, đi Đồng Nai, Bình Dương....
Đất
90 m²(5 x 18)
4,1 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
69 m²(4 x 17.3)
4 Tỷ
58 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
69.4 m²(4 x 17)
4 Tỷ
57.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
70 m²(4 x 18)
4,1 Tỷ
58.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 16
Đất
82.2 m²(4 x 20.6)
4,2 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
100 m²(5.5 x 19)
4,1 Tỷ
41 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Đất
68 m²(4 x 17)
4,1 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
72 m²(4 x 18)
4 Tỷ 50 Triệu
56.3 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai