Bán nhà hẻm Kế bên 69/23 Kế bên 69.23 (Thửa 1682 tờ 7) Đường 44 Tam Bình Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
1,7 Tỷ
34 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
1,7 Tỷ
~ 20.7 Triệu/m²82m²
(8m x 10m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 82 m2 |
NGÀY 16/03/2026 CHỦ GẤP BÁN HẠ CHÀO 100 TRIỆU. GIÁ MỚI 1.7 TỶ.
LÔ ĐẤT NHỎ DỂ CHỐT, 82M2 HXH , CÁCH MẶT TIỀN TL43 CHỈ 30M.
+ DT 8* 10 ( 82m2), sổ vuông vức, đất chưa thổ.
+ Vị trí đẹp, hẻm xe hơi 5 chỗ 7 chỗ vào nhà, cách 30m ra mặt tiền TL43.
+ Giao thông kết nối Tl43 về Thuận An, kết nối Ql1A, về trung tâm TPHCM.
+ Tiện ích bán kính 500m có Ủy Ban Phường , chợ Đầu Mối, điện máy xanh, trường học, nhà thờ….
PHÁP LÝ SHR, sẵn giao dịch.
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
1,7 Tỷ
34 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
20 m²(3.8 x 6.3)
1,7 Tỷ
85 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
1,7 Tỷ
53.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
58 m²(5.3 x 14)
1 Tỷ 650 Triệu
28.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
1 Tỷ 670 Triệu
52.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
120 m²
1,6 Tỷ
13.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
Nhà phố
31 m²(6 x 6)
1,7 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
1 Tỷ 670 Triệu
79.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai