Bán đất thửa 465 tờ 71 Tiền Lân 18 Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Đất
203 m²(13.6 x 15)
6 Tỷ 650 Triệu
32.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân 18
7 Tỷ
~ 6.1 Triệu/m²1144m²
(22m x 80m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 22m | |
| Dài | 80m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1144 m2 |
ĐẤT - MẶT TIỀN - PHAN VĂN ĐỐI - 1144M2 - CHỈ 7 TỶ.
+ Diện tích ngang 22m, dài 80m.
+ Đất nông nghiệp phù hợp cho thuê kho xưởng, bãi xe.
+ Mặt tiền Phan Văn Đối kinh doanh tấp nập, khu dân cư đông đúc, sầm uất.
+ Vị trí giáp Phan Văn Hớn, Quận 12, qua Tân Bình, Tân Phú chỉ 10 phút.
+ Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
Đất
203 m²(13.6 x 15)
6 Tỷ 650 Triệu
32.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân 18
Đất
200 m²(10 x 20)
6,8 Tỷ
34 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm
Đất
1144 m²(22 x 80)
7 Tỷ
6.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Đối
Đất
198.1 m²(10 x 19.9)
6,6 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm 4
Đất
168 m²(8 x 21)
7,4 Tỷ
44 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
161 m²(10 x 16)
7 Tỷ
43.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
144 m²(8 x 18)
7 Tỷ
48.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
195 m²(13 x 15)
7,3 Tỷ
37.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân 14A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai