NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Bán đất Số Tờ 91 số thửa 816 Phường Linh Xuân Thủ Đức

Bán đất Số Tờ 91 số thửa 816 Phường Linh Xuân Thủ Đức

Giá

4.2 Tỷ

~ 51.8 Triệu/m²
Diện tích:

81.1m²

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Đất
Hướng -
Vị trí Mặt Tiền
Ngang 4m
Dài -
Mặt hậu -
Diện tích 81.1 m2

???LÔ ĐẤT LỚN TIỆN XÂY Ở HAY NHÀ TRỌ - XÂY DỰNG 5 TẦNG - NGAY LÀNG ĐẠI HỌC THỦ ĐỨC???

Số Tờ 91 số thửa 816 Phường Linh Xuân Thủ Đức 

+ Khu Phân lô đồng bộ,khu vực được phép xây 5 tấm
+ Vị trí: Khu vực sầm uất ngay làng đại học Thủ Đức, nơi tập trung nhiều khu ẩm thực, cafe, giải trí ...V..V.. ra quốc lộ 1K tầm 800m
+ TP.Thủ Đức đang phát triển nhanh chóng mặt. Chính sách mở thu hút nhiều nhà đầu tư.
+ Hẻm xe hơi chuẩn 4.5m, khu vực dân cư đông đúc.
+ Sổ hồng chính chủ sẵn sàng công chứng ngay..

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Nhà Phố Thủ Đức

090.985.6607

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip