Bán nhà hẻm 24/51 ( Thửa 561 tờ 1 ) Võ Văn Hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
3470 m²(53 x 66)
88 Tỷ
25.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
93 Tỷ
~ 97.1 Triệu/m²957.7m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 14.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 957.7 m2 |
Bán đất mặt tiền 297 Liên Phường P. Phú Hữu [Q9) TP thủ Đức
- Diện tích: 14.5m x 66m (957.7m2) Full thổ cư
- Đường nhựa 30m, kinh doanh tốt
- Pháp lý sổ hồng riêng
- Hướng: Nam
??Giá chỉ 93 tỷ thương lượng ( 97 Triệu/m)
Nhà phố
3470 m²(53 x 66)
88 Tỷ
25.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
10593 m²(5 x 189.4)
100 Tỷ
9.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
1200 m²(28 x 43)
90 Tỷ
75 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
2116 m²(30 x 70.5)
98 Tỷ
46.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
2581 m²(21 x 75)
90 Tỷ
34.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Lã Xuân Oai
Nhà phố
4093.2 m²(22.5 x 82)
100 Tỷ
24.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Chí Công
Nhà phố
1470 m²(20 x 67)
88 Tỷ
59.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Đất
1086.7 m²
100 Tỷ
92 Triệu/m²P.Long Trường
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai