Bán đất thửa 42 tờ 27 Nguyễn Văn Tạo Xã Hiệp Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
300 m²(12 x 25)
9 Tỷ 650 Triệu
32.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
9.15 Tỷ
~ 30.5 Triệu/m²300m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 300 m2 | |
| Số tầng | 1 |
**BÁN ĐẤT KHU DÂN CƯ LONG THỚI - NHÀ BÈ, HỒ CHÍ MINH**
Khu Dân Cư, Long Thới, Nhà Bè, HCM Long Thới Nhà Bè
- **Diện tích:** 300m² (ngang 12m, dài 25m), phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc căn hộ dịch vụ (CHDV).
- **Vị trí đắc địa:** Gần Khu Công Nghiệp Long Thới, khu dân cư phát triển, thuận tiện di chuyển, giao thông kết nối dễ dàng với trung tâm TP.HCM và các khu vực lân cận.
- **Tiện ích xung quanh:** Chợ, trường học, bệnh viện, khu vui chơi, siêu thị, đầy đủ dịch vụ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh.
- **Phù hợp:** Để ở, xây CHDV cho thuê, hoặc đầu tư lâu dài.
Đất
300 m²(12 x 25)
9 Tỷ 650 Triệu
32.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
300 m²(12 x 25)
9,2 Tỷ
30.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
325 m²(10.5 x 16)
8 Tỷ 990 Triệu
27.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
635 m²(18 x 35)
8,7 Tỷ
13.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
179 m²
9.5 Tỷ
53.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
300 m²
8.5 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Đất
991 m²
8.6 Tỷ
8.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nhà Bè
Đất
288 m²(12 x 25)
9,6 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai