Bán nhà hẻm 24/9/3 Đặng Văn Bi Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
137 m²(8.6 x 16.2)
14 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
14 Tỷ
~ 78.9 Triệu/m²177.4m²
(8.6m x 18.3m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8.6m | |
| Dài | 18.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 177.4 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 9m |
Bán đất hẻm 196/1b Đường Số 11 Phường Thủ Đức
Diện tích: 8,6 x 18,3m
Diện tích công nhận: 177,4m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 14.0 Tỷ
Nhà phố
137 m²(8.6 x 16.2)
14 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
14 Tỷ
173 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
236 m²(15.4 x 16.3)
13 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
14 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Đất
235 m²(12.4 x 18.2)
13,5 Tỷ
57.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
165 m²(4 x 41)
15 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 37
Đất
192 m²(12 x 16)
12,6 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 26
Đất
239 m²(11.5 x 20)
15 Tỷ
62.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai