Bán đất thửa 1497 tờ 9 1497 Tờ 9 Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
281 m²(4 x 70.2)
21 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
21,5 Tỷ
~ 4 Triệu/m²5358m²
(200m x 250m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 200m | |
| Dài | 250m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 5358 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 2m |
Bán đất hẻm 168 Tam Đa, Phường Long Trường
Diện tích: 200 x 250m
Diện tích công nhận: 5.358,00m²
Giá: 21.5 Tỷ
Đất
281 m²(4 x 70.2)
21 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
281 m²(5 x 61)
21,7 Tỷ
77.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Đất
1541 m²(66 x 22.5)
23 Tỷ
14.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 970
Đất
200 m²(8.5 x 23.5)
21 Tỷ
105 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
610 m²(21 x 28)
21 Tỷ 350 Triệu
35 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Nổi
Nhà phố
178 m²(4.3 x 43)
21,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
448.7 m²(20 x 22.5)
20,5 Tỷ
45.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Đất
800 m²(20 x 40)
19 Tỷ 990 Triệu
25 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 970
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai