Bán đất thửa 833 tờ 56 Bình Phú (Thửa 157+158+159 + 162 + 163 + 164 + 165 + 166 + 168 + 169 + 170 + 171 tờ 5 + Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
8400 m²(70 x 150)
150 Tỷ
17.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
150 Tỷ
~ 197 Triệu/m²762m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 762 m2 |
Đất
8400 m²(70 x 150)
150 Tỷ
17.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
1395 m²(52 x 32)
150 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Đất
425 m²(23 x 19)
180 Tỷ
424 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Đất
2300 m²
150 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
Đất
1074.2 m²(23 x 44)
135 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
241 m²(11 x 21)
135 Tỷ
560 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Trương Văn Bang
Nhà phố
826.4 m²
150 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Biệt thự
300 m²
135 Tỷ
450 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai