Bán đất thửa 779 tờ 35 Ngô Chí Quốc Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
59 m²(4.16 x 11.5)
2 Tỷ 650 Triệu
44.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
2.6 Tỷ
~ 54.6 Triệu/m²47.6m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 47.6 m2 |
? ĐẤT BÌNH CHIỂU - 2 THOÁNG - VIEW CÔNG VIÊN - SÁT MẶT PHỐ - GIÁ MỀM ?
87/5 Lê Thị Hoa, phường Bình Chiểu, Thủ Đức,
? Mô tả:
? Diện tích 47.6m2 sổ hồng công nhận, mặt tiền 4.8m vuông vắn,
? Đất trống sạch đẹp, 2 thoáng trước sau, phía sau là công viên cực đẹp. View ấn tượng.,
? Sổ hồng chính chủ giao dịch ngay.,
Đất
59 m²(4.16 x 11.5)
2 Tỷ 650 Triệu
44.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
53 m²(5 x 13)
2,6 Tỷ
49.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
53 m²
2.7 Tỷ
50.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
54.8 m²
2.65 Tỷ
48.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
70 m²(5 x 14)
2,6 Tỷ
37.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
70 m²(5 x 14)
2,6 Tỷ
37.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
51 m²(4 x 13)
2,7 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
1 m²(4 x 14)
2,7 Tỷ
2.7 Tỷ/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai