Bán nhà 478 Tô Ngọc Vân (Tỉnh Lộ 43) Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
170 m²(8 x 28)
22 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
22,2 Tỷ
~ 30.2 Triệu/m²735m²
(21m x 35m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 21m | |
| Dài | 35m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 735 m2 |
*Mô tả chi tiết:
+Diện tích 21 x 35m, đất cây lâu năm, có bản vẽ sơ đồ vị trí, bán theo hiện trạng, khu vực quy hoạch đất khu dân cư , có thể lên thổ cư được.
+Di chuyển 500m đến Chợ đầu mối Thủ Đức, Bệnh viện Thủ Đức, QL1A, Tô Ngọc Vân, Chợ Thủ Đức …….
+Khu an ninh, yên tĩnh, dân trí cao, không ngập nước, tiện ích, tiện lợi không thiếu 1 thứ gì.
Nhà phố
170 m²(8 x 28)
22 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
646.3 m²(18 x 33)
20 Tỷ
30.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
1200 m²(30 x 40)
20 Tỷ
16.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
370 m²(13 x 30)
22 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
315 m²(5 x 47)
22 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
478 m²(26 x 17)
23 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
478 m²(28 x 17)
23 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Đất
422 m²(10 x 42)
24 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai