Bán nhà 1143 (Thửa 195+196+202, tờ 3) Quốc lộ 1A Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
7000 m²(24 x 200)
320 Tỷ
45.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
320 Tỷ
~ 229 Triệu/m²1397m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1397 m2 |
Bán Nhà 671 Trần Hưng Đạo, Phường 1, Quận 5
Diện tích : 1.397, 34m2.
- Loại đất: đất thổ cư , thuộc khu dân cư hiện hữu
Diện tích BĐS : 10,7 (29,6) x 73,6 . TDT : 1.397,23m2
- Đường lớn 2 chiều , cách ngã tư Nguyễn Văn Cừ quận 1 khoảng 200m,
- Có cửa thông ra hẻm 84 Nguyễn Biểu sau nhà có quy hoạch lộ giới hẻm là 3m ( căn cứ vào QĐ số 132/QĐ-UBND Quận 5 ký ngày 14/01/2010
- Quy hoạch lộ giới đường Trần Hưng Đạo ( đoạn từ Nguyễn Văn Cừ đến An Bình ) là 30m
Nhà phố
7000 m²(24 x 200)
320 Tỷ
45.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
312 m²(9 x 26)
320 Tỷ
1.03 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
312 m²(9 x 26)
320 Tỷ
1.03 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
972 m²(4 x 40)
320 Tỷ
329 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Tòa Nhà Văn Phòng
300 m²(10 x 30)
350 Tỷ
1.17 Tỷ/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
3868.3 m²
320 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Nghi
Nhà phố
1774 m²
350 Tỷ
197 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Biểu
Nhà phố
589.17 m²
300 Tỷ
509 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai