Bán đất thửa 422 tờ 208 Tên Lửa Tên Lửa Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Đất
65 m²(4.3 x 15)
5,8 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
6,1 Tỷ
~ 102 Triệu/m²60m²
(4.2m x 16m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
Định vị Lô Đất: Lô cuối cùng trong góc.
Lưu ý: khách mua chủ tặng GPXD như trên sổ hoàn công đủ theo hiện trạng 3 tầng + 1 lửng.
ĐẤT PHÂN LÔ NẰM NGAY TÊN LỬA GẦN AEON BÌNH TÂN - HẺM TRƯỚC NHÀ 4M THẲNG TRỤC TẦM 10 CĂN RA MT TÊN LỬA - DT 60M ĐẤT 4.2X16M TẶNG GPXD NHƯ TRÊN SỔ HOÀN CÔNG ĐỦ - GIÁ CHỈ 6.1TY TL CÓ GẦN 100TR/M.
Mô tả:
+ DT 60M đất 4.2x16M, hẻm trước đất 4M cách mặt tiền Tên Lửa tầm chưa tới 10 căn nhà.
+ Lô đất đã hoàn công sẵn 1 trệt 1 lửng 3 lầu, trước đất đậu xe hơi vô nhà thoải.
+ Vị trí: ngay khu Tên Lửa gần sát bên Aeon Bình Tân khu vực cực đẹp, nhiều tiện ích khách mua khu vực này ở hoặc giữ tiền cực ngon, khu phân lô đồng bộ toàn nhà cao tầng.
+ Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, khu vực yên tĩnh ở cực kỳ tốt, hàng xóm thân thiện.
+ Sổ đẹp vuông vức A4, công nhận đủ, hoàn công đủ, không quy hoạch và có thể ra công chứng sang tên trong ngày.
Đất
65 m²(4.3 x 15)
5,8 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
65 m²(4 x 16)
6 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
60 m²(5 x 14)
6,1 Tỷ
102 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
64 m²(4.3 x 15)
6 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
67 m²(4.2 x 16)
6 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
66 m²(4.7 x 14)
6 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
82 m²(4.3 x 19)
5,9 Tỷ
72 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
84 m²(5 x 16)
6,1 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai