Bán đất thửa 541 tờ 26 Thống Nhất Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Đất
48 m²(4.9 x 9.8)
4 Tỷ 950 Triệu
103 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
4,9 Tỷ
~ 98 Triệu/m²50m²
(5m x 10m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50 m2 |
? BÁN LÔ ĐẤT HẺM XE TẢI – ĐƯỜNG THỐNG NHẤT, GÒ VẤP
? Vị trí: Hẻm 601/49/30 Thống Nhất, Phường 13, Quận Gò Vấp
• Hẻm xe tải rộng rãi, thông thoáng
• Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh
• Gần chợ, trường học, UBND, siêu thị…
? Diện tích: 5m x 10m = 50m²
• Đất vuông vức, đẹp, cao ráo
• Thích hợp xây nhà ở, đầu tư, cho thuê
? Giá bán: 4,9 tỷ (thương lượng chính chủ)
? Pháp lý:
• Sổ hồng riêng
• Đất thổ cư 100%, xây dựng tự do
Đất
48 m²(4.9 x 9.8)
4 Tỷ 950 Triệu
103 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
47 m²(4.9 x 9.8)
4 Tỷ 950 Triệu
105 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
50 m²(5 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
99 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
50 m²(5 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
99 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
48 m²(4.5 x 11)
4,9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Lượng
Đất
50 m²(5 x 10)
4,9 Tỷ
98 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
51 m²(4.4 x 12)
4 Tỷ 650 Triệu
91.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
51 m²(4.6 x 9)
4,9 Tỷ
96.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai