Bán đất thửa 674 tờ 58 Đường Số 102 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
56 m²(4 x 14)
4,9 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
4 Tỷ 950 Triệu
~ 55 Triệu/m²90m²
(5m x 19m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 |
? Giảm tiếp 150Tổng giảm 1.550 tỷ. Giá mới chỉ 5 tỷ. Chốt!
? Chủ Gấp bán, giảm tiếp 300tr. Tổng giảm 1.4 tỷ.
Giá mới chỉ 5.1 tỷ.
Chốt!
- LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG TỰ DO, PHƯỜNG HIỆP PHÚ- KHU VIP NHẤT QUẬN 9 CŨ.
- VỚI THÔNG SỐ CỰC ĐẸP 5x19, DIỆN TÍCH 90M2. DIỆN TÍCH THỰC TẾ LÀ 110M2 VÌ TẬN DỤNG 20M2 CON HẺM PHÍA SAU, TẤT CẢ HỘ DÂN NƠI ĐÂY ĐỀU TẬN DỤNG CON HẺM NÀY ĐỂ LÀM KHU BẾP HOẶC SÂN VƯỜN PHÍA SAU.
- KHU DÂN TRÍ VĂN MINH, PHÂN LÔ BÀN CỜ, HÀNG XÓM TOÀN NHÀ CAO TẦNG.
- MẶT TIỀN ĐƯỜNG TỰ DO MÀ GIÁ CHỈ NHỈNH 50TR/M, RẺ NHẤT KHU VỰC. MUA XÂY MỚI ĐỂ Ở HOẶC ĐẦU TƯ ĐỀU RẤT HỢP LÝ.
- PHÁP LÝ SẠCH, CÔNG CHỨNG NGAY. CHỦ NHÀ CỰC DỄ THƯƠNG HIỂU CHUYỆN, TÔN TRỌNG MÔI GIỚI.
Đất
56 m²(4 x 14)
4,9 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
98 m²(6 x 16.5)
5 Tỷ
51 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
88 m²(7.7 x 20)
4 Tỷ 950 Triệu
56.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
75 m²(5 x 15)
4 Tỷ 950 Triệu
66 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
76 m²(5 x 15)
4 Tỷ 950 Triệu
65.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
96 m²(4 x 24)
5 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Lê Văn Việt
Đất
79.3 m²(4.05 x 19.6)
5 Tỷ
63.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
90 m²(5 x 18)
5 Tỷ 380 Triệu
59.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai