Bán đất thửa 571 tờ 59 Nguyễn Xiển Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
111 m²(5 x 22.3)
5,5 Tỷ
49.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
5 Tỷ 380 Triệu
~ 59.8 Triệu/m²90m²
(5m x 18m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 |
- Giảm 220tr. Giá mới chỉ 5.380 tỷ BỚT LỘC,
chốt!
Rất VIP và cực hiếm.
- LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG TỰ DO, PHƯỜNG HIỆP PHÚ- KHU VIP NHẤT QUẬN 9 CŨ.
- VỚI THÔNG SỐ CỰC ĐẸP 5x19, DIỆN TÍCH 90M2. DIỆN TÍCH THỰC TẾ LÀ 110M2 VÌ TẬN DỤNG 20M2 CON HẺM PHÍA SAU, THÀNH CHIỀU DÀI THỰC TẾ LÀ 21M. TẤT CẢ HỘ DÂN NƠI ĐÂY ĐỀU TẬN DỤNG CON HẺM NÀY ĐỂ LÀM KHU BẾP HOẶC SÂN VƯỜN PHÍA SAU, LẤY ÁNH SÁNG HOẠC LÀM TIỂU CẢNH CỰC ĐẸP. KHOẢNG LÙI TRƯỚC LÀM SÂN ĐỂ XE HƠI VÀ NHIỀU XE MÁY.
- KHU DÂN TRÍ VĂN MINH, PHÂN LÔ BÀN CỜ, HÀNG XÓM TOÀN NHÀ CAO TẦNG.
- MẶT TIỀN ĐƯỜNG TỰ DO MÀ GIÁ CHỈ NHỈNH 50TR/M, RẺ NHẤT KHU VỰC. MUA XÂY MỚI ĐỂ Ở HOẶC ĐẦU TƯ ĐỀU RẤT HỢP LÝ.
- ĐƯỢC XÂY 1 TRỆT, LỬNG, 2 LẦU, SÂN THƯỢNG.
- PHÁP LÝ SẠCH, CÔNG CHỨNG NGAY. CHỦ NHÀ CỰC DỄ THƯƠNG HIỂU CHUYỆN, TÔN TRỌNG MÔI GIỚI.
Đất
111 m²(5 x 22.3)
5,5 Tỷ
49.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
104 m²(4 x 25)
5,3 Tỷ
51 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
110 m²(5 x 22.3)
5,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
97 m²(5 x 19.5)
5,3 Tỷ
54.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
102 m²(5 x 20.4)
5,4 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 21
Đất
9.9 m²(4 x 25)
5,4 Tỷ
545 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 120
Đất
110 m²(5 x 22)
5,3 Tỷ
48.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 19)
4 Tỷ 950 Triệu
55 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai