Bán đất thửa 701 tờ 22 Nguyễn Văn Tạo Xã Hiệp Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
637 m²(16 x 36)
5,8 Tỷ
9.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
5.95 Tỷ
~ 29.8 Triệu/m²200m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 |
MUA NGAY ĐẤT NGANG 9.5M ĐẸP ĐƯỜNG 20M VỈA HÈ KHU PHÂN LÔ GẦN KCN HIỆP PHƯỚC
* ĐẤT VÀNG - CƠ HỘI GIÀU CÓ - KHÔNG THỂ BỎ LỠ!,
512 nguyễn Văn Tạo Long Thới Nhà Bè
Chỉ còn duy nhất 1 lô đất với những ưu điểm vượt trội
Diện tích công nhận: 142/200m2,
Mặt tiền rộng lên đến 9.5m,
Đường rộng xe tải tránh thoải mái,
Xây dựng tự do, phù hợp mọi mục đích sử dụng
✓ Sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch
Vị trí đắc địa, tiện ích xung quanh đa dạng:
- Nằm trong khu phân lô sát bên Khu Công Nghiệp Hiệp
Phước, tiềm năng tăng giá cao, gần Trung tâm thể dục thể thao Đa Năng
- Đường trước nhà rộng 20m, có vỉa hè tạo không gian sống thoáng đãng và tiện nghi,
Gần trường dạy lái xe Thành Công, thuận lợi cho việc học lái và tiết kiệm thời gian di chuyển,
- Khu dân cư an ninh, dân trí cao, đảm bảo cuộc sống yên bình và an lành,,
Đất
637 m²(16 x 36)
5,8 Tỷ
9.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
3000 m²(113 x 29)
6 Tỷ
2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nhà Bè
Đất
2133.5 m²(32 x 87)
6 Tỷ
2.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Đất
800 m²(10 x 50)
5,9 Tỷ
7.4 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
700 m²
6.1 Tỷ
8.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
669 m²
6.1 Tỷ
9.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
368 m²
6.1 Tỷ
16.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nhà Bè
Đất
450 m²(7.7 x 53)
5,8 Tỷ
12.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai