Bán chung cư Căn hộ số 15.02 Cao ốc căn hộ và Văn phòng Thanh Yến-Bình Thạnh Số 7 đường Thanh Đa Phường Bình Quới Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(5 x 20)
7,4 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
đường số 1
7,5 Tỷ
~ 26.9 Triệu/m²279m²
(16m x 19m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 16m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 279 m2 |
???GIẢM TỔNG 3 TỶ. GIÁ MỚI 7.5 TỶ???
?GIẢM NGAY 800TR. GIÁ CHÀO MỚI 9.2 TỶ?
??? BÌNH THẠNH - 280M2 - 16x19 - MẶT TIỀN CỰC LỚN - CHỈ 9. xxx TỶ ???
? Diện tích: 279m2 (16mx19m). Ngang cực lớn. Vuông A4.
? Đất trống tiện xây mới.
? Pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(5 x 20)
7,4 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
8,2 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
152 m²(6.4 x 24)
7,3 Tỷ
48 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
62 m²(4.4 x 17.2)
8,2 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
83 m²(5 x 17)
7 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
50 m²
7.5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Lê Trực
Nhà phố
72 m²(4.65 x 15.5)
7,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà phố
16.9 m²
8 Tỷ
473 Triệu/m²P.Bình Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai