Bán đất thửa 725 tờ 161 Tỉnh Lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
139 m²(4.8 x 29)
6,9 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
6,7 Tỷ
~ 67 Triệu/m²100m²
(4m x 25m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 |
? MT KINH DOANH - VP CTY
? 4×25m
? Đang có nhà tiền chế cho thuê bán quán ăn 5tr/ tháng hữu nghị
? Phù hợp xây mới 5 tầng
? Pháp lý rỏ ràng
??️ NHÀ PHÙ HỢP KHÁCH CÓ ĐẠO VÀO VIỆC NGAY.
Đất
139 m²(4.8 x 29)
6,9 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
100 m²(5 x 20)
6,7 Tỷ
67 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
108 m²(7 x 20)
6,7 Tỷ
62 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
140 m²(4.8 x 29)
6,7 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
140 m²(4.8 x 29)
6,7 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
137 m²(7.5 x 18)
6,7 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
123 m²(5 x 23)
6 Tỷ 799 Triệu
55.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
113 m²(4.5 x 25)
6,6 Tỷ
58.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai