Bán đất thửa 533 tờ 16 Quốc lộ 1K Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Đất
90 m²(4 x 21.5)
4,7 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
4.7 Tỷ
~ 58.8 Triệu/m²79.9m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 79.9 m2 |
??? LÔ NÀY RẤT RẺ VÀ ĐẸP ĐỂ XÂY CĂN HỘ DỊCH VỤ
❤️ BÁN GẤP LÔ ĐẤT VUÔNG VỨT gần Chung cư Linh Trung ?????
38/1 Đường số 16 Linh Trung Thủ Đức
Mô tả:
✍️ Vị trí cách Chung cư Linh Trung 100m, cách 500m ra Ngã tư Thủ Đức,
✍️ Kết cấu: Lô đất vuông vứt hẻm xe hơi
✍️ Thích hợp mua ở gia đình, mua đầu tư,...
Đất
90 m²(4 x 21.5)
4,7 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
Đất
50 m²(4 x 12.5)
4,7 Tỷ
94 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
57 m²(4.5 x 11.5)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
57 m²(4.5 x 11.5)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
76.7 m²(5.3 x 15)
4,7 Tỷ
61.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
117 m²
4.6 Tỷ
39.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Đất
196.5 m²
4.7 Tỷ
23.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Bình Đường
Đất
157 m²(9 x 17)
4,7 Tỷ
29.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai