Bán chung cư Nguyễn Du Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(4.2 x 30)
18,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
18,5 Tỷ
~ 95.4 Triệu/m²194m²
(5.2m x 39m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.2m | |
| Dài | 39m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 194 m2 |
Bán đất 36A Thích Bửu Đăng, Phường An Nhơn, Gò Vấp.
Diện tích: 194m²
Kích thước: ngang 5.2m, dài 39m
Giá bán: 18.5 tỷ
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(4.2 x 30)
18,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Đất
194 m²(5.2 x 38)
17,9 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Thích Bửu Đăng
Nhà phố
173 m²(8.6 x 20)
18,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
110 m²(5.5 x 20)
18,6 Tỷ
169 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 27
Đất
194 m²(5.2 x 39)
18 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Thích Bửu Đăng
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
18,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
294 m²(10 x 29)
18,6 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
89 m²(5 x 26)
18,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Nhơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai