Bán nhà 83B Nguyễn Bỉnh Khiêm Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
18 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
18 Tỷ
~ 92.8 Triệu/m²194m²
(5.2m x 39m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.2m | |
| Dài | 39m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 194 m2 |
GẤP GẤP GIẢM MẠNH 500TR, GIÁ MỚI 18. TỶ.
MẶT TIỀN - GẦN ĐẠI HỌC CÔNG NGHIỆP -- VÀI PHÚT TỚI SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT -- DT CHUẨN ( 5.2X39)M XÂY MỚI 6 LẦU.
* VT25-81.
* Vị trí giao Lê Quang Định, Phạm Văn Đồng, Nguyễn Thái Sơn. Giáp Phú Nhuận, Bình Thạnh chỉ 5 Phút di chuyển đến Sân Bay Tân Sơn Nhất, Quận 1,3.
* Diện tích đẹp, gần trường đại học Công Nghiệp HCM. Phù hợp hợp xây dựng biệt Thự, CHDV, VP cty.
* Pháp lý chuẩn, sổ A4. Mua bán công chứng ngay trong ngày.
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
18 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
77 m²(6 x 14)
18 Tỷ
234 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lê Quang Định
Đất
194 m²(5.2 x 38)
17,9 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Thích Bửu Đăng
Đất
194 m²(5.2 x 39)
18,5 Tỷ
95.4 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Thích Bửu Đăng
Nhà phố
218 m²(7.9 x 26)
18 Tỷ
82.6 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
142 m²(7 x 20.3)
18 Tỷ
127 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
18 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
112 m²(8 x 14)
18 Tỷ
161 Triệu/m²P.An Nhơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai