Bán đất thửa 567 tờ 9 Tỉnh lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
57 m²(4 x 14.2)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
4,6 Tỷ
~ 43.9 Triệu/m²104.9m²
(4.9m x 21.3m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.9m | |
| Dài | 21.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 104.9 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 15m |
Bán đất 35 Đường số 44 Phường Tam Bình
Diện tích: 4,9 x 21,3m
Diện tích công nhận: 104,9m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 4.6 Tỷ
Đất
57 m²(4 x 14.2)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
72 m²(4 x 18)
4 Tỷ 650 Triệu
64.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
87 m²(6 x 13)
4,7 Tỷ
54 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
72 m²(4 x 18)
4 Tỷ 650 Triệu
64.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
101 m²(5.5 x 18.5)
4,6 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
83.4 m²(5 x 16.7)
4,6 Tỷ
55.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
94.4 m²
4.65 Tỷ
49.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
73 m²(4.5 x 16)
4 Tỷ 550 Triệu
62.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai