Bán đất thửa 841 tờ 200 Xuân Thới Thượng 30 Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Đất
110 m²(5 x 22)
4 Tỷ 150 Triệu
37.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 30
3 Tỷ 950 Triệu
~ 25.2 Triệu/m²157m²
(14m x 17m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 157 m2 |
CHỦ GẤP BÁN 157m2 ĐẤT, MỘT PHẦN ĐẤT TRONG VƯỜN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐÔNG LÂN-HƯNG LÂN, SÁT BẾN XE AN SƯƠNG,CHỢ CÂY ME. TIỆN XÂY DỰNG KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ.
? Vị trí Mặt tiền đường Đông Lân- Hưng Lân.
+ Sát chợ Cây Me, Bến xe An Sương, 3 bước ra quốc lộ 22 di chuyển về các hướng.
+ DT 157m2
+ Tiện đầu tư xây dựng kinh doanh đa ngành nghề.
+ Mua bán CCVB
Đất
110 m²(5 x 22)
4 Tỷ 150 Triệu
37.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 30
Đất
88 m²(5 x 18)
4 Tỷ
45.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
178 m²(24 x 8)
3 Tỷ 990 Triệu
22.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
87 m²(5 x 17)
3,9 Tỷ
44.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 20
Đất
100.9 m²(5 x 20)
3,8 Tỷ
37.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Giác Đạo
Đất
39 m²(3.2 x 12.5)
4,2 Tỷ
108 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Đất
200 m²(24 x 8)
3,9 Tỷ
19.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 18)
4,1 Tỷ
45.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai