Bán đất thửa 558 tờ 32 Đường số 100 Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
140 m²(7 x 20)
6 Tỷ 450 Triệu
46.1 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
6,5 Tỷ
~ 49.6 Triệu/m²131m²
(4m x 33m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 33m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 131 m2 |
Chủ Gấp Bán, Giảm chào 700 triệu. Còn 6,5 tỷ TL
Đất
140 m²(7 x 20)
6 Tỷ 450 Triệu
46.1 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
350 m²(10 x 35)
6,3 Tỷ
18 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
54 m²(4.5 x 12)
6,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Đất
78 m²(4.5 x 17)
6,3 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
139 m²(7 x 20)
6 Tỷ 450 Triệu
46.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4 x 16)
6,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Kênh Tân Hóa
Đất
73 m²(4 x 18.5)
6,7 Tỷ
91.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Đất
60 m²(4 x 15)
6,4 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai