Bán nhà 526 ( Thửa 529 tờ 59 ) Đường Hoàng Hữu Nam Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
200 m²(6.9 x 29)
22 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
21 Tỷ
~ 62.9 Triệu/m²334m²
(9m x 37m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 37m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 334 m2 |
CHỦ GẤP BÁN GIẢM 500TR - GIÁ CÒN TL SÂU
? SIÊU PHẨM MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 15 – LONG BÌNH, TP THỦ ĐỨC – SÁT GA METRO SUỐI TIÊN – DIỆN TÍCH KHỦNG 334M² (9x37) – ĐÃ CÓ GPXD 5 TẦNG – TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ VÀ KHAI THÁC DÒNG TIỀN ĐỈNH CAO
? Vị trí vàng: Mặt tiền đường số 15, phường Long Bình – chỉ vài bước ra Ga Suối Tiên thuộc tuyến Metro số 1 (Bến Thành – Suối Tiên). Khu vực đang là trung tâm giao thông – thương mại mới của TP. Thủ Đức nhờ kết nối trực tiếp Xa Lộ Hà Nội, bến xe Miền Đông mới, Khu Công nghệ cao...
? Tiềm năng tăng giá mạnh mẽ:
– Vùng lõi phát triển hạ tầng trọng điểm phía Đông – được quy hoạch đồng bộ với đại đô thị, Khu công nghệ cao và các trung tâm giáo dục – y tế lớn
– Giá trị bất động sản khu vực đang trên đà tăng phi mã theo tốc độ đô thị hóa của TP Thủ Đức
? Diện tích lớn: 334m² (9m x 37m) – mặt tiền rộng hiếm có, đất vuông vức, phù hợp xây dựng mô hình kinh doanh lớn.
? Đã có giấy phép xây dựng 5 tầng – tiết kiệm thời gian, chi phí xin phép – sẵn sàng thi công khai thác ngay.
? Phù hợp phát triển mô hình:
– Căn hộ dịch vụ cao cấp (CHDV)
– Văn phòng – trung tâm đào tạo – showroom – khách sạn
– Trung tâm y tế – thẩm mỹ – giáo dục
➡ Vị trí đặc biệt thuận lợi cho khai thác thương mại, phục vụ nhu cầu ở và làm việc của sinh viên các trường đại học và nhân sự trong Khu CNC.
? Pháp lý rõ ràng – sẵn GPXD – sang tên nhanh gọn.
? Với vị trí sát trạm Metro, diện tích lớn, mặt tiền đẹp và pháp lý sẵn sàng – đây là một tài sản vàng dành cho nhà đầu tư chiến lược.
Nhà phố
200 m²(6.9 x 29)
22 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
3000 m²(45 x 65)
22 Tỷ
7.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Long Sơn
Căn Hộ Dịch Vụ
95 m²(8 x 12)
20,5 Tỷ
216 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Nhà phố
378 m²(7 x 38.5)
21 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(6.9 x 29)
22 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
845 m²(15 x 21)
19 Tỷ
22.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Căn hộ
66.2 m²(7.4 x 9)
21 Tỷ
317 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
1216 m²(27 x 45)
20 Tỷ
16.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai