Bán chung cư ( thửa 1019 tờ 08 ) Đường số 13 Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
220 m²(7 x 30)
18,5 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
20,5 Tỷ
~ 216 Triệu/m²95m²
(8m x 12m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 95 m2 |
? NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH 6 TẦNG CÓ THANG MÁY – DÒNG TIỀN SẴN 20TR/THÁNG ?
? Đường T8, KDC & Công viên Phước Thiện, Phường Long Bình – TP. Thủ Đức
Thông tin mô tả:
Diện tích đất: 95m² – đất vuông vức
Ngang 7.87m × dài 12m (mặt tiền rộng, cực hiếm)
Kết cấu: 1 trệt – 4 lầu – 1 tum (6 tầng)
Công năng: 5PN – 5WC
Hoàn thiện đẹp, có thang máy
Đã có sổ
? ĐƯỜNG RỘNG – KINH DOANH MẠNH
Tổng lộ giới + lề: 13m
Ô tô đỗ ngoài đường vô tư, thuận tiện kinh doanh, mở VP
Khu kinh doanh sầm uất, dân cư đông, lưu lượng xe lớn
? DÒNG TIỀN & GIÁ TRỊ
Đang cho thuê quán phở ~20 triệu/tháng
Phù hợp: kinh doanh – văn phòng – cho thuê nguyên căn
Nằm trong khu Vinhomes Grand Park, khu dân cư tấp nập, dân trí cao
Chỉ 50m tới Vinschool → phù hợp khách thuê có con nhỏ
? Giá bán: 20.5 TỶ – TL
Căn Hộ Dịch Vụ
220 m²(7 x 30)
18,5 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(9 x 12)
19,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
334 m²(9 x 37)
21 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
378 m²(7 x 38.5)
21 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(6.9 x 29)
22 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
526.1 m²(15.5 x 38)
20 Tỷ
38 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(8 x 12.9)
22,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(8 x 12.9)
22,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai