Bán đất thửa 529 tờ 251 ( Lô 3 Một phân nhà 72-74 Tam Châu Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
81 m²(5.1 x 15)
10,9 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
10,6 Tỷ
~ 31.5 Triệu/m²337m²
(10.5m x 32m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10.5m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 337 m2 |
BÁN ĐẤT GIÁ SIÊU RẺ - 10.5X32M - VỊ TRÍ GẦN MẶT TIỀN - VUÔNG VỨC - HẺM Ô TÔ 8M - CHỈ 10.6 TỶ!
Mô tả:
? Vị trí nằm gần nhiều trường học, Trạm Y tế Phường Bình Chiểu, Chợ Đầu Mối Nông Sản Thủ Đức.
? Hẻm ô tô 8m, vài bước ra mặt tiền.
? Có thể kinh doanh hoặc văn phòng, xây làm CHDV.
? Sổ vuông vức, không quy hoạch, công chứng ngay.
Điện thoại: 0902.53.55.29.
Đất
81 m²(5.1 x 15)
10,9 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
80 m²(5.1 x 15)
10,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
80 m²(5.1 x 15.6)
10,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Đất
81 m²(5 x 15.7)
10,9 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Đất
322 m²(7 x 43)
10,8 Tỷ
33.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
3004 m²(40 x 75)
10,6 Tỷ
3.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
213 m²
10.5 Tỷ
49.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
322 m²(7 x 46)
10,5 Tỷ
32.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai