Bán đất thửa 920 tờ 48 Đối diện nhà 12.36 Đường 339 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Đất
52.5 m²(4.5 x 12)
5 Tỷ 770 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
5,8 Tỷ
~ 78.4 Triệu/m²74m²
(4.1m x 18m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 74 m2 |
?? KHU VIP TÂY HÒA 2 MẶT TIỀN - 74M2 - GIÁ - 5.8 TỶ - CHỦ GẤP BÁN.
Mô tả:
+ Đất 2 mặt hẻm, tiện xây mới theo ý thích, nhà ở hay căn hộ dịch vụ.
+ Khu Vip nhất Phước Long A, ngay Xa Lộ Hà Nội, Tuyến Metro, Cách trung tâm Q1 15 phút di chuyển.
+ Pháp lý chuẩn, sổ nở hậu tài lộc.
Đất
52.5 m²(4.5 x 12)
5 Tỷ 770 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
54.5 m²(5.5 x 10.4)
5 Tỷ 990 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
54 m²(5 x 11.3)
5 Tỷ 940 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
55.5 m²(4 x 14)
6,1 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
53 m²(4 x 13)
5,7 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
53 m²(4 x 13.5)
5,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
69 m²(5.36 x 15)
5,9 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 14
Đất
80 m²(5 x 16)
6 Tỷ
75 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 339
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai