Bán đất thửa 897+898+782 tờ 1 Lê Văn Khương +3) Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
958 m²(16 x 57)
48,5 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
50 Tỷ
~ 38.1 Triệu/m²1312.8m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1312.8 m2 |
Bán đất 17 Cống Số 2 Phường Thạnh Xuân Quận 12
+ Diện tích 1312.8m2
+ Pháp lý rõ ràng giấy tờ hợp lệ: Sổ đỏ đầy đủ, không tranh chấp, sẵn sàng chuyển nhượng.
Đất
958 m²(16 x 57)
48,5 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
591.5 m²(9 x 45)
49 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
591.5 m²(9 x 45)
49 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Căn Hộ Dịch Vụ
592 m²(9 x 45)
49 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
1000 m²
50 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Đất
1889 m²
55 Tỷ
29.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Đất
1000 m²
50 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Đất
2076 m²(17 x 110)
45 Tỷ
21.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai