Bán đất thửa 744 tờ 7 Thạnh Mỹ Lợi Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
72 m²(11.5 x 9.2)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
5.5 Tỷ
~ 34.8 Triệu/m²158m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 158 m2 |
? BÁN ĐẤT HẺM XE HƠI NGAY CHỢ - ĐƯỜNG SỐ 8 - LONG PHƯỚC.
? Mặt tiền ngay chợ Long Phước. Gần bễn xe, bưu điện, trường học. Cách Vinhomes Q9 5' lái xe.
?Diện tích sử dụng hơn 158m2. Công nhận đủ, ngang 5m dài 32m
?Sổ vuông chuẩn chỉnh, công chứng ngay.
Đất
72 m²(11.5 x 9.2)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
71.5 m²
5.5 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Đất
80.9 m²
5.5 Tỷ
68 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Đất
89 m²
5.5 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
110 m²
5.5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Sơn
Đất
114.4 m²
5.7 Tỷ
49.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
84 m²
5.2 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
197.8 m²
5 Tỷ
25.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai