Bán đất thửa 744 tờ 7 Thạnh Mỹ Lợi Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
72 m²(11.5 x 9.2)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
5.5 Tỷ
~ 61.8 Triệu/m²89m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 89 m2 | |
| Số tầng | 1 |
? CỰC HIẾM KHU PHÂN LÔ MT NGUYỄN XUYỂN 89M2 (5X18) KO QUY HOẠCH, LỘ GIỚI
462 Nguyễn Xiển Long Thạnh Mỹ Quận 9
Mô tả:
?Khu phân lô cực đẹp đường trước Đất 10m
?Lô đất nằm cạnh Vinhom hưởng toàn bộ tiện ích Vin.
?Duy nhất 1 lô giá tốt nhất a.c.e ráp khách là chốt .
Đất
72 m²(11.5 x 9.2)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
72 m²(13 x 9.2)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
71.5 m²
5.5 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Đất
80.9 m²
5.5 Tỷ
68 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Đất
110 m²
5.5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Sơn
Đất
66.3 m²
5.5 Tỷ
83 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
61 m²
5.5 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trương Văn Thành
Đất
81 m²
5.5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai