Bán nhà 9B5 + 10B5 Khu phố 3 Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
162 m²(9 x 18)
24 Tỷ 990 Triệu
154 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
24,5 Tỷ
~ 63.8 Triệu/m²384m²
(8m x 48m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 48m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 384 m2 |
?? ĐẤT MẶT TIỀN VƯỜN LÀI - AN PHÚ ĐÔNG - QUẬN 12, GIÁP GÒ VẤP - GẦN 400 m2 - THÍCH HỢP LÀM KHO XƯỞNG.
✅ Thửa đất mặt tiền đường Vườn Lài, ngang 8 mét.
✅ Đường rộng 2 - 3 ô tô tránh nhau kết nối Quận 12 và Gò Vấp.
✅ Diện thích lớn, gần 400 m2, thích hợp làm khó xưởng hoặc cửa hàng kinh doanh.
✅ Hiện tại sẵn HĐ thuê đất dòng tiền 14 triệu/tháng.
✅ Sổ đẹp, vuông, không lỗi phong thủy.
Nhà phố
162 m²(9 x 18)
24 Tỷ 990 Triệu
154 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
642 m²(11 x 58)
24,2 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
162 m²(9 x 18)
24 Tỷ 990 Triệu
154 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
732 m²(12 x 62)
24 Tỷ
32.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
323.4 m²(8.6 x 34.6)
25 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Đất
512 m²(7 x 30)
22,7 Tỷ
44.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
5557 m²
23.5 Tỷ
4.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Đất
800 m²(20 x 40)
26 Tỷ
32.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai