Bán nhà 515 (Thửa 644 - Tờ 47) Phạm Văn Chiêu Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
74 m²(4.7 x 25)
14,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
14,9 Tỷ
~ 54.8 Triệu/m²272m²
(7.5m x 35m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 35m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 272 m2 |
ĐẤT TRỐNG XÂY CĂN HỘ - HẺM Ô TÔ GẦN MẶT TIỀN - 272M2 CHỈ hơn 50tr/m2.
Mô tả:
+ Đất trống xây căn hộ dịch vụ, ô tô vào nhà.
+ Ngang gần 8m nở hậu phong thủy tốt.
+ Cách mặt tiền 2 căn nhà, khu xây dựng 5 tầng.
Báo Trợ lý Cẩm Ngọc trước 10 phút.
Nhà phố
74 m²(4.7 x 25)
14,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
195 m²(1.5 x 15.5)
16 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
98 m²(10 x 14)
13,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
89 m²(6.3 x 14)
15,4 Tỷ
173 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
155 m²(9 x 17)
14,6 Tỷ
94.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
272 m²(7.5 x 35)
14,9 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Đất
170 m²(10 x 17)
16 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
240 m²(4.1 x 28)
13,5 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai