Bán nhà 103 Tân Hương Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
89 m²(4 x 22)
21 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
21 Tỷ
~ 105 Triệu/m²200m²
(8.7m x 23m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.7m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 |
HSG - 170.
MẶT TIỀN CHỈ 100TR/M2 - ĐẤT TRỐNG TIỆN XÂY MỚI
+ Kết cấu: đất trống tiện xấy mới hoặc làm kho xưởng tuỳ thích.
+ Mặt tiền đường khu vực kinh doanh sầm uất. Khó lắm mới kiếm được khuôn đất to đẹp như thế này.
+ Khu dân cư đông đúc, tiện ích không thiếu thứ gì.
+ Sổ hồng riêng đẹp, pháp lý chuẩn.
0️⃣9️⃣6️⃣7️⃣.6️⃣8️⃣.7️⃣8️⃣.8️⃣8️⃣
Nhà phố
89 m²(4 x 22)
21 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
1000 m²(21 x 48)
19,5 Tỷ
19.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(3.9 x 21)
20,9 Tỷ
261 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 79
Đất
275 m²(9 x 30)
21 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
215 m²(8.3 x 24.5)
21,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
133 m²(5 x 26.6)
21,5 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Đất
216 m²(12 x 18)
21,5 Tỷ
99.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 17
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(6 x 22.5)
20 Tỷ 780 Triệu
154 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai