Bán nhà 10 ( Mặt Tiền ) Lê Văn Hưu Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
103 m²(5 x 21)
170 Tỷ
1.65 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Văn Hưu
180 Tỷ
~ 492 Triệu/m²366m²
(13.3m x 25m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 13.3m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | 13.3m | |
| Diện tích | 366 m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán đất 2 mặt tiền 14Bis Nguyễn Đình Chiểu, phường Đa Kao, Quận 1
• Diện tích: 13.8mx25m nở hậu, diện tích đất công nhận 366m2
• Có thêm mặt tiền hẻm hông rộng 3m thông thoáng
• Có khả năng mua thêm các lô đất bên trong nếu có nhu cầu và khả năng.
• Hình dáng đất vuông đẹp, phù hợp xây Khách Sạn 4 sao, cao ốc, nhà hàng…
• Pháp lý
• Chủ quyền sổ hồng cá nhân, sẵn sàng giao dịch nhanh
• Đất ở đô thị lâu dài,
• Là tuyến đường huyết mạch nằm trong khu vực hạ tầng giao thông thuận tiện kết nối khu vực xung quanh như chợ Bến Thành, Dinh Độc Lập công viên
Nhà phố
103 m²(5 x 21)
170 Tỷ
1.65 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Văn Hưu
Nhà phố
146 m²
180 Tỷ
1.23 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
81.8 m²
180 Tỷ
2.2 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Thị Bưởi
Nhà phố
94.5 m²
180 Tỷ
1.9 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Thị Bưởi
Tòa Nhà Văn Phòng
360 m²
180 Tỷ
500 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
837 m²
180 Tỷ
215 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Nhà phố
450 m²
180 Tỷ
400 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Tòa Nhà Văn Phòng
160 m²
175 Tỷ
1.09 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai