Bán nhà 21 23 25 Trương Định Phường Võ Thị Sáu Quận 3
Nhà phố
295 m²
225 Tỷ
763 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trương Định
225 Tỷ
~ 150 Triệu/m²1500m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1500 m2 |
Nhà phố
295 m²
225 Tỷ
763 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
1581 m²
225 Tỷ
142 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
450 m²
225 Tỷ
500 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
152 m²
225 Tỷ
1.48 Tỷ/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
157 m²
225 Tỷ
1.43 Tỷ/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
1823 m²
250 Tỷ
137 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
611 m²
265 Tỷ
434 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
Nhà phố
780 m²
195 Tỷ
250 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai