Bán biệt thự 2 mặt tiền Vinhome Central Park 1 đường D14 Phường Thạnh Mỹ Tây
Biệt thự
517.8 m²(22.5 x 26.5)
420 Tỷ
811 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
đường D12
440 Tỷ
~ 425 Triệu/m²1036m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1036 m2 |
Biệt thự
517.8 m²(22.5 x 26.5)
420 Tỷ
811 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
đường D12
Tòa Nhà Văn Phòng
672 m²(16 x 37)
400 Tỷ
595 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Hữu Cảnh
Nhà phố
2000 m²
510 Tỷ
255 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
2565 m²
515 Tỷ
201 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
4268 m²
440 Tỷ
103 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
1074 m²
440 Tỷ
410 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
1236.3 m²
435 Tỷ
352 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
2074.1 m²
450 Tỷ
217 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai