Bán chung cư Căn hộ 328 Tầng 4 CC 2 Bàu Cát Đường Đồng Đen Phường Phong Phú Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
31 m²(3.8 x 9)
1 Tỷ 999 Triệu
64.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Đông Dương
2 Tỷ 150 Triệu
~ 26.9 Triệu/m²80m²
(7m x 11.5m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 11.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
CHỈ 2TỶ150 SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ 2 PHÒNG NGỦ - 80M2 - SHR VĨNH VIỄN - NỘI THẤT XỊN XÒ - VIEW HỒ BƠI - NGAY KẾ BÊN ĐẠI HỌC KINH TẾ ( SỔ VAY BANK 1TỶ2)?.
Mô tả:
✍️ Diện tích 80M2, Thiết kế gồm 2PN 2WC, Phòng khách, Phòng Kho, Bếp, View hồ bơi mát mẻ.
✍️ Gia chủ để lại 90% nội thất gồm 2 máy lạnh, Bàn ghế sofa, bàn ăn 6 ghế, giường tủ…
✍️ Chung cư Block B 25 tầng, căn hộ mình tầng 12, thang máy chạy êm ru, tiện ích nội khu đầy đủ như Hồ bơi, Siêu thị, Phòng gym…
✍️ Vị trí đỉnh, ngay Đại lộ Nguyễn Văn Linh, Kế bên Đại Học Kinh Tế, Đại Học Văn Hiến, dễ dàng di chuyển qua Phú Mỹ Hưng và các Quận Trung Tâm.
✍️ Sổ hồng riêng vĩnh viễn, chủ đang vay bank 1tỷ2.
Chuyên viên Phúc - BÍ KÍP KIM CƯƠNG.
☎️ 0972 9595 72.
Căn Hộ Dịch Vụ
31 m²(3.8 x 9)
1 Tỷ 999 Triệu
64.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Đông Dương
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2,2 Tỷ
45.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
2,1 Tỷ
175 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Dương Công
Nhà phố
20.2 m²(3.1 x 6.9)
2,2 Tỷ
109 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
46 m²(5 x 9.3)
2,2 Tỷ
47.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
2 Tỷ 180 Triệu
30.3 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Linh
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(9 x 10)
2 Tỷ 280 Triệu
25.3 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(9.5 x 10)
2 Tỷ 250 Triệu
21.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai